42 ตอบกลับ

แล้วแต่หุ่นของแต่ละคนค่ะ ท้องแรกเราคนตัวเล็ก นน.48 ท้องจะป่องๆเหมือนลูกอ๊อดประมาณ4-5เดือนค่ะเริ่มมีคนทักเวลาเดินไปไหนว่าท้องหรอ แต่ถ้าใส่เสื้อตัวใหญ่ๆก็ไม่เห็นค่ะ แต่พอท้อง2เราอ้วนขึ้นมากหนัก78 ท้องเริ่มออกตั้งแต่3เดือนเพราะมีพุงเป็นทุนอยู่แล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องพึ่งออกตอน7เดือนค่ะ พึ่งรู้ว่าตัวเองท้องเกือบเข้า6เดือนแล้ว 😅

ขึ้นอยู่กับหน้าท้องแต่ละคนค่ะถ้าปกติก็จะประมาณ 5 เดือนขึ้นไปค่ะ

ไปหาหมอโรคประจำตัวตอน8เดือนหมอยังไม่รู้ว่าท้องเลยค่พ

แล้วแต่คนจ้าแม่บางคนก้อไม่ออกบางคนก้อออกค่ะ

บ้านนี้6เดือนค่ะกว่าคนจะดูออกว่าท้อง555

VIP Member

บ้านนี้20สัปดาห์กว่าท้องจะเริ่มออกค่ะ

มีคนเริ่มทักว่าท้อง ตอนได้6-7 เดือนค่ะ

ของเราเข้า5เดือนคะ คนถึงรู้ว่าท้อง

ประมาน 6 เดือนเกือบๆเจ็ดเดือนค่ะ