16 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์​ครั้งแรก​ 8​ วีค​ ยัง​เป็น​ก้อนๆหาหัวหาท้ายไม่เจอเลยค่ะ​ แม่ยังเรียกลูกกบอยู่เลยย​ พอไป 12​ วีค​ โตขึ้นเยอะ​ เห็นหัวเห็นมือชัดเจนเลย​ แถมลุกขึ้นนั่งอีก​ สงสัย​นอนละอึดอัดเพราะแม่ตัวเล็ก​

8-9 วีคก็เริ่มเห็นแล้วค่ะ 10 วีคน่าจะเป็นรูปเป็นร่างแล้วนะคะ

9วีค เจอชัดเลยค่ะ แต่เราเจอน้องตั้งแต่7+1วีค พร้อมหัวใจ

เห็นจ้า บ้านนี้8วีค น้องยังเป็นเอเลี่ยนอยู่ค่า5555

ไปฝากก็เข้า9week,แล้วคะ เห็นตัวหัวใจน้องชัดเลยคะ

9วีค ค้ะ ซาวคลินิคผ่านช่องคลอด😘

บ้านนี้เห็นจ้ะตัวจิ้วด้วย🤣

เห็นคะ นี้ซาวตอน 9 week คะ

9วีคเจอน้องแล้วนะคะ

6weekค่ะ เจอน้องแล้ว