6 ตอบกลับ

เราก็ฝากรพ.ค่ะเเต่ดีที่เจอหมอใจดีให้ดูลูกเเละบอกเพศเเต่ถ้าอยากได้รูปต้องไปคลินิคค่ะเราเสีย800ได้รูปมา3ใบ

ที่ไหนค่ะ

ถ้าอยากให้หายคาใจ ต้องไปที่คลินิคค่ะ เพื่อการเตรียมตัว เตรียมของ เตรียมพร้อมอะไรหลายๆอย่าง

บ้านนี้ต้องเเต่รู้ว่าท้อง ได้ซาว3รอบ รอบเเรก 11+5 รอบสอง 18+5 รอบสาม 31+5 รอบ4 นัดซาววันที่5

โรงบาลนี้ซาวให้แค่1รอบเองค้ะ

เราฝากคลินิกตั้งแต่ลูกคนแรกตอนนี้คนที่ 2 หมอซาวให้ทุกเดือนเลยคะ

ใช่คะยอมเสียเงินหน่อยแต่ได้เห็นลูกจ้า😍

ทางโรงบาลเค้าไม่ค่อยซาวแม่ลองไปซาวที่คลิกนิกดูนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Super Mum

ใช่ค่ะ