47 ตอบกลับ

ไม่มีอะไรเลยค่ะ แค่ปจด.ขาด พอ 5 วันถึงได้ตรวจก็โป๊ะเชะเลยค่ะ

เหม็นผักชีค่ะ อาหารที่เคยรับประทานได้ ก็เหม็นไปหมดค่ะ

VIP Member

หนาวๆร้อนๆเหมือนจะเป็นไข้คะ ปวดหัว จมูกไว แต่หิวบ่อย

ประจำเดือนขาด เพลีย ไม่สบายค่ะ ทะลุยาคุมอีกทอดหนึ่ง

VIP Member

อ่อนเพลียต้องการพักผ่อนต้องการจะนอนอย่างเดียวค่ะ

เจ็บเต้านม เวียนหัว คลื่นไส้ เหม็นโน่นเหม็นนี่ค่ะ

ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ปจด. หายไป 5 วันก็ตรวจเจอค่ะ

ประจำเดือนไม่มา1เดือน วินเวียนหัวเหม็นทุกอย่าง

ประจำเดือนขาด เจ็บเต้านม รู้สึกเพลียกว่าเดิม

VIP Member

ปจด ขาดไปเดือนกว่า เจ็บหน้าอก หน่วงๆท้องน้อย