20 ตอบกลับ

นอนตั้งแต่ 3-4 ทุ่ม กว่าจะหลับ ไหนจะตื่นมาเข้าห้องน้ำ ตื่นทีก็ยาวอีก กว่าจะได้หลับตี 4 กว่า พอ 7 โมงตื่นไปทำงานค่ะ

สี่ทุ่มก็หลับแล้วค่ะ แต่ตื่นมาเข้าห้องน้ำอีกทีตีหนึ่งแล้วนอนกว่าจะหลับ

5 ทุ่ม เที่ยงคืนตลอดค่ะ กว่าจะหลับอีก กลางวันไปง่วงที่ทำงาน555

5ทุ่มถึงเที่ยงคืนหลับคะ..บางวันตื่นตี2ตี3ก็ไม่ค่อยหลับเลยคะ

VIP Member

ตี1-2 เหมือนกันค่า 😂😂 แต่บ้านนี้ไม่รอนกลางวัน แต่ตื่นสายมาก

บ้านนี้ก่อนหน้านี้ตี1-2เหมือนกันค่ะ ตอนนี้เริ่มดีขึ้น

นอน 3-4 ทุ่ม ตื่นมาฉี่ ตี 3 ตี 4 ละนอนต่อค่ะ 6 โมงตื่นไปทำงาน

VIP Member

กว่าจะหลับประมาณตี1ค่ะแล้วก็มาหลับอีกทีช่วงเที่ยงๆ

นอน4-5 ทุ่มค่ะ 7โมงตื่นไปทำงาน กลางวันไม่เคยนอนค่ะ

ตอนท้องนอนสองทุ่มครึ่งทุกวันค่ะ