4 ตอบกลับ

บ้านนี้เคยใช้ที่ตรวจอันนี้ไม่ค่อยดีค่ะ ขึ้นจางเหมือนกัน แนะนำให้ลองซื้อจากร้านขายยายี่ห้ออื่นมาตรวจค่ะ

ตอนนี้คุณแม่ได้ตั้งครรภ์มั้ยคะ พอดีบ้านนี้ทำงานหนักจนไม่มีเวลาไปหาหมอเลย ลางานยาก

VIP Member

เคยเป็นประจำเดือน2วันเหมือนกันค่ะสิ้นเดือนประจำเดือนไม่มาลองตรวจเลยรุ้ว่าท้องค่ะ

แต่วันนี้หนูมีประจำเดือนค่ะ เลยสงสัยว่ามันท้องหรือไม่ท้อง

อาจจะเป็นเลือดล้างหน้าเด็กค่ะ ไปตรวจ รพ ดูนะคะ

แต่วันนี้มีเป็นประจำเดือนค่ะ เลยงงว่า ทำไมมันตรวจขึ้น2 ขีดจางๆ

ที่ตรวจน่าจะหลอกค่ะ