102 ตอบกลับ

เห็นวางแผนโครงการไว้นานมากแล้วค่ะ แต่ตอนนี้ก็ไร้วี่แวว

VIP Member

เป็นแค่นโยบายหาเสียงค่ะ หลอกลวงประชาชนให้ดีใจ

VIP Member

ถ้าได้จริงแม่บ้านนี้มีเงินเก็บไว้ซื้อของให้ลูกแล้วจ้า

ยังไม่ได้อนุมัติเลยค่ะ แค่ตั้งโครงการจะทำแต่ไม่เห็นทำ

VIP Member

มันคือนโยบายที่ใช้หาเสียงจ้า ยังไม่ผ่านการจะใช้จริง

มันเป็นแค่นโยบายของพวกที่หาเสียงค่ะ อย่าไปหวังเลย

ใช้หาเสียงเฉยๆพอได้เปนแร้วเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

เขาให้สิทธิ์เฉพาะคนที่ลงทะเบียนผู้มีรายได้น้อย

ยังไม่มีความคืบหน้าให้เฉพาะคนที่ตั้งครรภ์ปี 63 ค่ะ

นี่ขนาดเงินโควิดจะได้จริงถึง5000รึเปล่า​ก็​ไม่รู้​