12 ตอบกลับ

baby oil ตั้งแต่ท้องทาออยไว้ตลอดตอนนี้8เดือนแล้วไม่มีรอยแตกค่ะรอลุ้นเดือนที่9ค่ะ ว่าจะรอดไหม ออยช่วยได้เยอะประหยัดด้วย แต่ส่วนมากอยู่ที่ผิวหนังของแม่ๆนะค่ะคิดว่า

VIP Member

ส่วนตัวนะคะ เราใช้ อัลลาโน ของแอมเวย์กระป๋องละ 260 ตลอด8 เดือนกว่า ใช้แค่ 2กระป๋อง เอาอยุ่ค่ะ ไม่แตกไม่คัน ทาครั้งเดียวชุ่มชื่นทั้งวัน

ไอนิวค่ะ ทาท้องทุกวัน ท้องไม่แตกลายเลย แต่ไม่ได้ทาก้นกะขา ก้นกะขาก็เลยแตกยับเลยค่ะ

เบบี้ออยค่าาดีมากๆๆพี่สะไภ้ท้องแฝดใช้เบบี้ออยไม่แตกลายเลยย

บ้านนี้อะไรที่ว่าดีก็ลองหมดเลยจ้า แต่ก็ลายเหมือนเดิม

เราใช้ตัวนี้คะจะคลอดเดือนหน้าแล้วไม่แตกไม่ลายเลย

VIP Member

นีเวียตลับน้ำเงินกับน้ำมันมะพร้าวคะ

ประมาณนี้ค่ะแม่

VIP Member

รากโสมสดค่ะ

เบบี้ออยคะ