12 ตอบกลับ

VIP Member

ได้จ้าขอซาวได้ที่คลินิกจ้าแม่ ของเราซาวดูความผิดปกติ และเพศ 800 บาทจ้า ที่สิวารัตน์ 3 สาย5 ค่ะ

ได้ค่ะ ก็ไปซาวน์ที่คลินิกเลย แต่ถ้าเจอหมอที่ไม่ชอบอธิบาย ก็จะไม่ได้อะไรเหมือนเดิมนะคะ

ได้แต่ต้องไปซาวด์เองที่คลินิกค้ะ ให้หมอซาวด์ให้ใหม่คงโดนด่าแน่ๆ

VIP Member

ได้ค่ะ ล่าสุดเราก็ไปซาวด์ที่คลินิกปกติฝาก รพ โดนไป 750฿ ค่ะ

ได้ค่ะ ไปคลินิคเลยค่ะ แต่อาจจะเสียค่าใช้จ่ายประมาณนึง

ได้จ้า ซาวด์ที่คลินิคค่าใช้จ่ายประมาณ 1,000 บาทค่ะ

ได้ค่ะ ไปซาวน์เอกชล1โดนไป2,500

ไปซาวที่คลีนิคเองได้คะ

ไปซาวคลินิคได้ค่ะแม่

VIP Member

ได้ค่ะ ซาวที่อื่นได้