392 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 14 มีนาคะ แต่จะผ่าวันที่ 6/3/63 คะ (ท้องแรกผ่าท้อง 2 เลยต้องผ่าด้วย) 😘 ช/ญ ได้หมดเพราะคนแรกได้ชายสมใจที่บ้านแล้ว 😘

ยินดีด้วยคะ

บ้านนี้ 11/มีนา/63. ยังไม่รู้เพศแต่หมดนัด2กันยานี้ดูเพศ และความเจริญเติบโตของน้องด้วย ส่วนเพศถ้าน้องไม่หนีบน่ะ😁

8มีนา63 ค่ะยังไม่รู้เพศเลยลุ้นมากเลยค่ะอยากรู้แล้วแต่หมอบอกว่าเค้ายังเล็กอยู่ยังไม่เห็นรอ5เดือนก่อน

แม่บ้านนี้ค่า นัดคลอด 11 มีนา 63 แต่คาดเดาว่าน่าจะคลอดก่อน ขอให้คุณแม่กับน้องแข็งแรงนะค้า

ขอบคุณค่า🥰🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด8มีนา63ค่ะ ยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะ ลุ้นลูกชายมาก เพราะมี3สาวแล้วค่ะ

11 มีนา 63ค่ะ รอๆลุ้นเพศเหมือนกัน พ่ออยากได้ ช แม่ อยากได้ ญ มีรบกันนิดน้อย

สิ้นเดือนมีนาเหมือนกันจร้า ยังไม่ได้ซาวด์ หมอนัดเดือนหน้า ลุ้นมาก😄

ท้ายเดือนมีนาค่ะ หรืออาจจะเกินไปจนถึงต้นๆเดือนเมษายังไม่รู้เพศเลยค่ะ

บ้านนี้คะกำหนดผ่ามีนาคม63 ศุกร์นี้หมอนัดซาวน์ไม่รู้จะเห็นเพศไหม😍

18มีนาคม ต้นเดือนหมอบอกว่าได้ผู้หญิงรอคอนเฟิร์มสิ้นเดือนอีกทีค่ะ