548 ตอบกลับ

ไม่แพ้เลยค่ะ แพ้อาหารแบบว่า เจอแล้ววิ่งใส่อย่างเดียว5555

ไม่แพ้เลยท้องแรกได้ผู้ชาย ท้องสองไม่แพ้เลยได้ผู้หญิงค่ะ

ไม่เกี่ยวกับ แพ้ไม่แพ้ ใช่ไหมค่ะ

บ้านนี้เเพ้กินอะไรไม่ค่อยได้เลยอิจฉาคนไม่เเพ้จัง

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ แฟนก้ไม่แพ้ตอนนี้35+1wแล้ว ได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้แม่รอดแต่อดสงสารพ่อไม่ได้เหมือนกันได้ ผญ.😊😊😊

VIP Member

บ้านนี้แพ้ตอน 6w-13w ค่ะ นน.ลงมา 6 โล ปัจจุบัน 17w ได้ลูกสาวค่ะ

โชคดีของคุณแม่เลยค่ะ บ้านนี้แพ้ตั้งแต่4วีคยัน12วีคเลย

แพ้นิดหน่อยค่ะ สามีหนักกว่านางค่อยข้างน่าสงสารหน่อย

เราไม่เเพ้เลยค่ะเเต่เเฟนเราเเพ้เเทนเราได้ผญ.ค่ะ👩‍👧

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยคะ มีแต่สามีแพ้ท้อง ได้ ผู้ชายคะ