548 ตอบกลับ

ไม่แพ้เลยค่ะ มีเวียนหัวอยู่วันสองวันแค่นั้น ได้ผู้ชายค่ะ

หนูมีอาการแพ้นิดเดียวค่ะพี่ ไม่รู้จะเป็นผลอะไรต่อลูกไหม

ไม่แพ้ท้องค่ะสามีแพ้แทน2เดือนพอเดือน3แพ้เองค่ะแปลกๆไหม😆

บ้านนี้ไม่มีใครแพ้ท้องเรยค่ะทั้งแฟนทั้งเราได้ผุ้ชายค่ะ

แม่ไม่แพ้ค่ะ แต่สามี ชอบกินของเปรี้ยวๆ อยากกินนั้นกินนี่

เรากินไรไม่ได้เลย แฟนกินได้ทุกอย่าง ยังไม่รู้เพศจร้า

VIP Member

แพ้คะ แม่บ้านนี้แพ้ตั่งแต่7w ตอนนี้12w3d แต่ยังไม่รู้เพศเลย

เราไม่แพ้เลยค่ะ สามีแพ้แทน รอลุ้นเหมือนกันว่า ผญ หรือ ผช

ท้องนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ แต่ง่วงบ่อยมาก และหลับจริงด้วย

สามีแพ้แทนทั้ง 2 ท้องเลยค่ะ แม่ไม่แพ้เลย คนแรก ญ คนสอง ช