82 ตอบกลับ

บ้านนี้อาบคะยิ่งวันไหนร้อนๆอาบทั้งคืน4,5รอบนุ้นแม่เอ้ยยยย

บ้านนี้ไม่ให้อาบหลังตะวันตกดินค่ะ ถ้าจะอาบดึกก็ดึกไปเลย

อาบค่ะบางทีร้อนก็ลุกขึ้นมาอาบน้ำตอนดึกหลายรอบเลยค่ะ

เหนียวตัวก็อาบเเล้วค่ะ อากาศร้อน ดึกๆ เที่ยงคืนก็อาบ

บ้านนี้พึ่งอาบเสร็จเมื่อกี้ค่ะ​ ดึกทุกวันเลย😁

บ้านนี้อาบเกือบเช้าเลยคะ เที่ยงคืนบ้างตี1บ้าง 😂

อาบค่ะเพราะจ.ตรัง ร้อนมากนะตอนนี้พึ่งอาบน้ำเสด

เปนบางครั้งคะ ยายไม่ให้อาบดึกคะกลัวคลอดลูกยาก

VIP Member

อาบจ้า 2 ทุ่ม วันนค่งจะอาบอยู่ 3-4 รอบเลย อากาศร้อน

VIP Member

อาบดึกทุกวันค่ะ อาบแล้วเข้านอนเลยจะได้สบายตัว