16 ตอบกลับ

บ้านนี้นับวันไข่ตกค่ะ ใช่แอปบันทึกประจำเดือนดูวันไข่ตก แล้วปั๊มค่ะ ปล่อยมาเกือบ 3 เดือนเหมือนกันค่ะ

ตรวจไข่ตกค่ะ ลองศึกษาดูนะคะ เพราะแต่ละคนไข่ตกก็ไม่เหมือนกัน วันตกอาจนานกว่า หรือเร็วกว่า แล้วแต่คน

ของเราปล่อยมา 7 เดือนค่ะ พึ่งมีเราเน้นกินไข่ต้ม วันละ 2 ใบทุกวัน + นับไข่ตกบ้าง

แนะนำถ้าอยากมีน้องก่อน3เดือน ทานโฟลิคค่ะ ทานเรื่อยๆจนกว่าจะติดน้องเลยนะคะ

VIP Member

บ้านนี้กินยาคุมมา 6 ปี ปล่อยมีน้องโดยการนับวันไข่ตก 2 เดือน น้องติดเลยค่ะ

ถ้าสุขภาพร่างกายแข็งแรงดีแนะนำหลังหมดประจำเดือนค่ะ ติดดีติดเร็วค่ะ