50 ตอบกลับ

เป็นเพราะฮอร์โมนค่ะคุณแม่ขนเลยขึ้น ไม่สามารถบอกเพศลูกได้ค่ะ. บ้านนี้ขนขึ้นได้ลูกชายค่ะ. แต่บางบ้านก็ได้ลูกสาว. อาดารภายนอกกับของที่กินบอกเพศลูกไม่ได้ค่ะคุณแม่

ท้องเเรกไม่ขึ้นได้หญิงเเต่ท้องสองขึ้นเต็มท้องมีลุ้นว่าจะได้ลูกชายอยู่ไช้มัยคะอยากได้ลูกชายมากเลยค่ะ

ขนขึ้นท้องเเรกได้ลูกชายคะ ท้องสองที่ท้องยุนี้ก้ขึ้นคะ แต่ซาวเเล้วน้องไม่ให้เห็นเพศคะ ยังลุ้นยุเลย

VIP Member

ขนขึ้นเพราะมันเป็นฮอร์โมนจ้า ไม่เกี่ยวกับเพศซาวเท่านั้นค่ะถึงจะบอกเพศได้ ย้ำว่าซาวอย่างเดียว

แม่บ้านนี้ ขนขึ้นตั้งแต่ท้องแรกๆเลยค่ะ เยอะขึ้นเรื้อยๆ ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ก็ขนหน้าท้องขึ้นเยอะมากค่ะ 4 เดือนแล้วยังไม่รู้เพศน้องเลย🤣

บ้านนี้ก็ขึ้นค่ะ 16wแล้วยังไม่รู้เพศเลย น้องหนีบไว้อะ สงสัยจะอาย 55

เราก็ขึ้นค่ะ เยอะขึ้นด้วย ปกติไม่มี ภาวนาขอให้เป็นลูกสาว555

บ้านนี้ขนขึ้นเต็มหน้าท้องขึ้นเยอะมากได้ลูกชายคะ😄

ของบ้านนี้ขนเยอะมากกกกกกท้องยันหน้าอกค่ะ ผู้ชายย