39 ตอบกลับ

บ้านนี้20+5w ดิ้นแล้วจ้า จำไม่ได้ว่าเริ่มดิ้นตอนกี่วีค5555 แต่ช่วงที่น้องตอดแรกๆคิดว่าท้องร้องเลย แต่ทั้งๆที่กินอิ่มแล้ว ตอนนี้ก้แรงขึ้นรู้สึกได้แล้วว่าน้องแตะน้องตอด กำหนดคลอด 7 กค. 66 จ้าา😂

ดิ้นแล้วงับบแต่ท้องเค้าหนา เลยไม่เคยเห็นเป็นแบบในคลิปที่ลูกคนอื่นดิ้นเลยย แต่ดิ้นเก่งมากงับรู้สึกได้เวลาเอานิ้วจิ้มๆเล่นด้วยเขาก็โต้ตอบ #บ้านนี้กำหนดคลอด 07/07/66❤️

ดิ้นแล้วจ้า แต่ดิ้นไม่แรง รู้สึกเหมือนเส้นกระตุก บ้านนี้กำหนดคลอด 02/07/66 ลูกดื้นตอน 21 วีค เพราะหน้าท้องหนามากเลยรู้สึกช้า

วันเดียวกันเลยค่ะ😁 บ้านนี้น้องดิ้นแรง

ตอดตั้งแต่ 18 วีคค่ะ ตอนนี้ 21 วีคก็ยังรู้สึกเหมือนตอดๆ ไม่ได้ดิ้นชัด แต่เดี๋ยวนี้รู้สึกทุกวันเลยค่ะ วันละหลายๆครั้ง 😊

บางทีลูกอาจจะตอดเรา แต่เราคิดว่าท้องร้อง 555+ คุณแม่มือใหม่ค่ะ ไม่รู้ว่าลูกตอด ลูกดิ้นจะเป็นแบบไหน

รู้สึกตั้งแต่ 17w ค่ะ ตอนนี้ 18w แล้ว จะรู้สึกชัดๆตอนเช้ากับหลังทานข้าวค่ะ พอเรากินอิ่มตอดทันที 🙂

เหมือนกันเลยค่ะเเม่🥰

บ้านนี้เริ่มรู้สึกว่าน้องเริ่มดิ้นแล้วค่ะแต่ยังดิ้นไม่แรงเพราะหน้าท้องแม่หนาน้อง18+1 ค่ะ

ท้องแรก​ อ้วนทุนเดิม20วีคเริ่มดิ้น ท้อง2 ประมาน18วีคจ้า แม่กำหนดคลอด17ก.ค66​ มีเพื่อนเเล้ว😊😊

คุณแม่ท่านใดสนใจสมัครสมาชิกเอนฟาฟรีสมัครกับเราได้นะค่ะขอชื่อเบอร์กำหนดคลอดค่ะ

3-4เดือนจะตอดค่ะ เริ่มมีการพัฒนาการ มือเท้า 4-6 เดือนขึ้นไปจะดิ้น ถีบ ต่อย ค่ะ