อยากทราบเพศค่ะ. หมอบอกมองไม่เห็นค่ะ

อยากทราบเพศค่ะ

อยากทราบเพศค่ะ. หมอบอกมองไม่เห็นค่ะ
6 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตรวจเลือดก็รู้เพศได้ค่ะ เราตรวจคลีนิคหาดใหญ่ ตอนสี่เดือนหมอตวรจเลือด มันจะมีผลให้ดูคะ

Post reply image
5y ago

ในนี้มันมีแค่ความเข้มข้นของเลือด เกล็ดเลือด เม็ดเลือดขาว เม็ดเลือดแดง ตรงไหนบอกเพศคะ หรือถ่ายรูปผลlab ผิดใบรึเปล่า ผลCBC ไม่ได้บอกเพศนะ มีแค่ค่าปกติที่เขาเขียนไว้ว่าชายควรเท่าไหร่ หญิงควรเท่าไหร่ด้านข้าง

หมอยังมองไม่เห็น แล้วใครจะรู้ล่ะคะ จะให้เดา??? รอซาวน์รอบหน้าเถอะค่ะ

รูปซาวด์ไม่ชัด ถามหมอตอนซาวด์รอบหน้าดีกว่านะคะ

รอซาวน์ครั้งหน้านะคะ

ดูไม่ออกเหมือนกันค่ะ

รอซาวด์ครั้งหน้าค่ะ