93 ตอบกลับ

ปวดเหมือนประจำเดือนมา. ต่อมาก้ปากขม กินอะไรไม่อร่อย ต่อมา กินไม่ได้เลย เหม็น อาเจียรออกหมดค่ะ เห็นแค่รูปอาหารคือรีบเลื่อนหนี

ปวดท้องหน่วงค่ะ

เวียนหัวหน้ามืดค่ะ

คัดหน้าอกค่ะ

บ้านนี้มีอาการเหม็นของกินทั้งที่กินยุทุกวันแล้วคืออยากกินไรต้องได้กินตอนนั้นเลยไปชื้อไกลก็ต้องไปคะ

บ้านนี้รู้สึกหนาวๆร้อนๆเหมือนจะเป็นไข้ค่ะ เป็นก่อนที่กำหนด ปจด .จะมา เลยคิดว่าตัวเองเป็นไข้ปกติ เข้าห้องน้ำฉี่บ่อยด้วยค่ะ พอถึงกำหนด ปจด.มาเลทไป3 วันเลยตรวจท้อง่ะ

หิวบ่อย นอนเก่งมากจ้า ตอนนั้นยังไม่รู้ว่ามีน้องเลยค่ะ

คัดเต้านมแบบว่า นมกลมบล็อกเลยคะ แล้วก็แข็งด้วย ตอนแรกคิดว่า ประจำเดือนจะมา แต่ว่า ไม่มาคะ แล้วการคัดเต้าก็คือ คัดมา 1 เดือน ก่อนตรวจว่าท้องคะ แต่ก็ยังตัดมาถึง 2 เดือน เจ็บแบบถูสบู่ยังเจ็บเลยคะ แล้วก็ง่วงนอนบ่อยคะ นอนวันละ 5 รอบ รอบละ ชม. เวียนหัว ขมคอ เหมือนจะไม่สบาย ประมาณนี้

ปวดหัวเวียนหัวตอนตื่นเช้าอ้วกและหิวบ่อยง่วงนอนตลอดเวลา เหนื่อยง่ายคะ

ง่วงนอนบ่อยผิดปกติ​