93 ตอบกลับ

ง่วงนอนเวียนหัวหน้ามืดพอเข้า3-4เดือนก็หายจ้า

ประจำเดือนไม่มา ร้องให้เก่ง เหม็นทุกอย่าง

แรกๆเจ็บขัดท้องต่อมาท้องเสียง่วงนอนค่ะ

ง่วงตลอดเวลาเลยค่ะ แล้วก็เวียนหัวบ่อยมาก

คัดหน้าอกค่ะ มารู้ว่าท้องตอน 5 สัปดาห์ค่ะ

VIP Member

ปวดหน่วงๆท้อง เจ็บหัวนม และง่วงกว่าปกติค่ะ

หัวนมคุณแม่ตั้งมั้ยคะ มีตุ่มขาวๆขึ้นมั้ยคะ

ร้อนผิดปกติ จากที่ปกติเป็นคนขี้หนาวค่ะ

เวียนหัว​ เหนื่อยง่าย​ นอนได้ทั้งวัน

ง่วงนอน เหนื่อยง่าย เหม็นกลิ่นอาหาร

เจ็บคัดหน้าอกมาก ฉี่บ่อยผิดปกติค่ะ