แม่ๆบ้านไหนเป๊นแบบเราไหม

อยากทราบว่าแม่ๆบ้านไหนเป๊นเหมือนกันไหมค่ะท้องได้28wแล้วค่ะแต่ปวดเนื้อปวดตัวมากเลยเหมือนโดนพวกทุบตีมาแล้วก๊ท้องแข๊งบ่อยมาากนอนก๊ไม่หลับรุ้สึดอึดอัดไปทั้งตัว..แล้วน้องสาวเหมือนจะนูนๆบวมๆยังไงไม่รุ้แล้วก๊เป๊นตกขาวตอนท้องอ่อนๆก๊ไม่มีอาการคัน..แต่ตอนนี้มีอาการคันทั้งที่มีอาไรแฟนเดือนละ1ครั้ง.ไม่ได้ทะลึงนะค่ะพอดีท้องคนแรกไม่มีอาการอาไรแบบนี้เลยค่ะ...คุณแม่บ้านไหนเป๊นเหมือนเราไหม..แล้วอาการแบบนี้ต้องทำไงต่อดี #แม่ๆๆคนไหนที่เคยเป็นแบบเราช่วยบอกหน่อยแนะนำหน่อยนะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ