12 ตอบกลับ

5กันยาเหมือนกันค่ะแต่พอดีผ่าคลอดเลยได้ย้ายมาปลายสิงหาแทน บ้านนี้ซักครบไปรอบนึงแล้วตอน23wเตรียมจะจัดกระเป๋าตอน32wค่ะ☺️🥰

แอบย้ายทีมฟนีกันซ่ะแล้ววว

บ้านนี้ท้อง28w+5d เริ่มทยอยซักบ้างแล้วคะ เดี่ยวพออายุครรภ์เยอะ กลัวทำไม่ไหว อุ้ยอ้ายคะ

อันนี้ตั้งแต่ท้องมาไม่เคยนอนเลยคะ นอกจากกลางคืน

แม่1ก.ย เราก็ไม่รู้ว่าน้องเลือกเกิดวันไหน เผื่อฉุกเฉิน เตรียมๆไว้ก่อนบ้างก้ดีคะแม่

คิดเหมือนกันเลยค่าา

บ้านนี้1ก.ย ยังเตรียมของไม่ครบเลยค่ะ เเม่ไปจะลาคลอดตอนกี่วีคค่ะ

5 กันยาเหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียม แม่ได้เพศไหนคะ

เดือนหน้า เหมือนกันค่ะ ปลายๆเดือน คลอด5 กันยายน

กำหนด11กันยา ยังไม่ได้เริ่มซื้อของเลยค่ะ🥹

ทางนี้เริ่มทยอยแล้วค่ะซักไปแล้ว1รอบ 28+3ค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ได้อะไรสักอย่างเลยค่ะ

10กันยา ยังไม่มีของซักชิ้นเรยค่ะ😅