148 ตอบกลับ

VIP Member

เมษาเหมือนกันจร้าตอนนี้19วีค3วันคะ รอหมอนัดต้นเดือนคะ💓💓💓

30 เมษา เดือนเดียวกับแม่เลย แต่ไม่รู้สึกเด็กขยับเลย

เรา 29 เมษาค่ะ ยังไม่รู้สึกเหมือนกันเลยค่ะ

23เมษาเหมือนกันค่ะ น้องแค่ตอดๆเอง ยังม่ทราบเพศเลยค่ะ

19w4d ค่ะ21เมษา รุ้สึกน้องดิ้นแล้วค่ะ ยังไม่รุ้เพศค่ะ

ดิ้นเก่งมากค้วันที่2ครบ5เดือนแล้ว คลอด7เมษาค้

2 เมษาจร้า..ดิ้นแรงมากค่ะ..ดุ๊กดิ๊กทั้งวันเลยจร้า

1เมษาค่ะยังไม่รุ้เพศเรยค่ะดิ้นเก่งถีบเก่งค่ะ22w2d

1 เม.ย. ยังตอดๆเหมือนกันค่ะ เงียบๆเเอบกังวลยุค่ะ

ลูกสาว 20 เมษา เริ่มดิ้นแล้วค่ะ ไม่แรงแต่บ่อยค่ะ

วันเดียว​กันเลย​คะแม่น้องหนักเท่าไรแล้วคะแม่