28 ตอบกลับ

ไม่ใส่เลยค่ะ กลางวัน กลางคืนเปลือยทั้งตัว นอนสบายดี 🤣🤣กลางวันยุบ้านเสื้อในเกงในก็ไม่ใส่ ผ้าถุงกับเสื้อตัวใหญ่ๆ😂😂😂

บ้านนี้ใส่ค่ะเพราะมีผู้ชายอยู่ในบ้านด้วยจะไม่ใส่เลยก็น่าเกลียดมันโมงเทง😂เวลาเข้าห้องนอนถึงจะคลายออก

เวลาจะออกนอกห้องนี้ใช้ผาคลุมเดินออกไปเอา ขี้เกียจใส่ๆถอดๆ555

ง่ายๆคืออยู่บ้านไม่ใส่ค่ะ อึดอัดไม่ว่าจะเปนแบบไหนก็ตามสบายแค่ไหนก็ถอดจ้า

ไม่ใส่เรยค่ะถ้ายุบ้านไม่ใส่เรยร้อนอึดอัดมากเเต่ออกจ้างนอกใส่ค่ะ

บ้านนี้ไม่ค่อยใส่ค่ะ อยู่แต่ในห้อง ออกนอกก็ใส่แบบไม่มีโครง สบายดี

ตอนไม่ท้องใส่คะ​ พอท้องไม่ใส่อะไรคะ555​ อึดอัด​ หายใจไ​ม่ออก​55

บ้านนี้ตอนคืนไม่ใส่จ้า555อึดอัดแต่ตอนกลางวันใส่เกาะอกเอา

ไม่ใส่คะอึดอัดไปหมด​ กลางวันถ้ามีแขกมาก็ใส่พอแขกไปก็ถอด555

เป็น​เหมือนกัน​เลยอึดอัด หงุดหงิด​พอถอดแล้วโล่งมากก

ไม่ใส่ค่ะ ใส่แต่เสื้อก้าม กับกางในนอนค่ะ เพราะอึดอัด

เวลานอนไม่ไส่ค่ะมันอึดอัด ชุดนอนแบบคลุมตัวเดียวพอ