3 ตอบกลับ

ลองตรวจซ้ำดู อีกสัก 2-7 วันนะคะ ของเรา ปกติประจำเดือนก้มาสม่ำเสมอค่ะ พอปล่อยเดือนแรก ปจด ก็ขาดไป 3 อาทิตย์ ตรวจทั้งเลือดทั้งฉี่ แต่ไม่ท้องค่ะ หมอให้ยาปรับฮอร์โมนมาทานค่ะ คือเราอยากมีมากๆ คนรอบข้างก็เช่นกัน ถามทุกวันมียัง มายัง ตัวเราคิดว่าเราไม่เครียด แต่สงสัยจะเครียดค่ะ สู้ๆนะคะ ขอให้สมหวังนะคะ

VIP Member

ถ้าตรวจแล้วไม่ขึ้นอาจจะรอสัก1อาทิตย์หรือ2อาทิตย์ค่อยซ้ำค่ะตรวจตอนเช้านะคะ หรือบางทีอาจมีเรื่องเครียดหรือเปล่ารอบเดือนเลยเลท

ลองตรวจเลยค่ะ

เว้น1อาทิตย์แล้วตรวจใหม่ค่ะ