54 ตอบกลับ

กินหมดไปนึงถุง น้องน้ำหนักเกินเกณฑ์ค่ะ แม่น้ำหนักขึ้นมาโลกว่า ลงลูกดีค่ะ

ดีคะตอนท้องกินไป1ถุงกินกับนมดีน่า น้ำเต้าหู้ ลูกออกมาขาวมาก ตอนนี้น้องได้ 9เดือนแล้ว

มีน้ำตาลไหมค่ะ กลัวทานไป ตรวจน้ำตาลช่วง24สัปดาห์ กลัวเจอน้ำตาลขึ้นค่ะแม่

ไม่มีน้ำตาลค่า ช่วยเรื่องเบาหวานขณะตั้งครรภ์ได้ด้วยค่ะ

น้ำหนักลงน้องดีมากเลยค่ะแม่ทานคู่กับนมดีน่ารึนมตราหมีก็ดีค่ะตรวจเบาหวานก็ผ่าน😊

กินดีค่ะ บ้านนี้ก็กินตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ น้ำหนักลงน้องดีมาก❤❤ตอนนี้37+5 แล้วค่ะ

ดีค่ะเเม่ๆบ้านนี้ก็กินเหมือนกันช่วยคุมน้ำตาลน้ำหนักลงลูกด้วยคะท่านผสมกันนมนะคะ

กินดีมากค่ะทานตั้งแต่รู้ว่าท้องตอนนี้ได้5เดือนแล้วค่ะน้ำหนักลูก316กรัมค่ะ

สารพัดประโยชน์ค่ะ สั้งมาทานไม่ทัน ปล่อยต่อ1ห่อ ใหม่ๆ100ส่งฟรีค่ะ แอดไอดีไลน์ mimee2544

ตัวนี้ก็พึ่งลองกินค่ะ ยังไม่หมดซอง รอลุ้นตอนไปหาหมอ น้ำหนักน้องจะเท่าไหร่

ทานดีค่ะแม่ ถามไปแล้วน้องดิ้นเก่งขึ้น จมูกข้าวตัวนี้ช่วยลดน้ำตาลด้วยค่ะ