ค่าใช้จ่ายลูกต่อเดือน

อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายเช่นค่านมลูก ค่าแพมเพิสเฉลี่ยเดือนเท่าไหร่ค่ะ

16 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ซื้อ แต่แพมเพิส +น้ำยาทุกอย่าง ตกเดือน 500-1,000 ค่ะ ซื้อร้านขายส่งด้วย น้องกินนมแม่ ประหยัดเลยค่ะ 😂

6y ago

ใช่ค่ะ ^^ แฮปปี้ทั้งแม่และลูกค่ะ ประหยัดค่าใช้จ่าย ไว้ใช้อย่างอื่นได้อีกเยอะค่ะแม่