61 ตอบกลับ

บ้านนี้ ทาตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ ใช้น้ำมันมะพร้าวกับนีเวีย ตลับสีน้ำเงินค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้ทาเลยค่ะ จะคลอดเดือนนี้แล้วด้วย แต่ท้องไม่แตกจ้า ที่แตกคือก้น 🤣

ดีจังเลยค่ะ ตอนนี้เข้า6เดือนแล้วยังรอดอยู่ค่ะแม่ ลุ้นกันต่อไป^^

เริ่มทาตอน 14 w Palmer's นีเวียกระปุกน้ำเงิน น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น สลับ ๆ กันไปค่ะ

บ้านนี้ทาตอนท้องไม่เเตกลายเลยค่ะ พอออกเเล้วผิวเเตกหน้าท้องคล้ำ น่ากลัวว

โชคดีจังเลยค่ะ^^

ทาตั้งแต่ 4 เดือน 7 เดือนละยังไม่แตกเลย ไม่ได้ใช้ของแพงใช้ แค่ 2 ตัวนี้ทาผสมกัน

ขอบคุณค่าาา🙏

ใช้ตั้งแต่เริ่มท้องเลยคะ..ใช้ไบโอออยแต่หมดไปแล้ว ..ตอนนี้ใช้ไอนิวต่อคะ

ใช้eve'sค่ะ ใช้ตั้งแต่6วีคตอนนี้24แล้วท้องแฝดใหญ่มากแต่ยังไม่แตกเลยค่ะ

VIP Member

ทาตอนท้องเริ่มออกค่ะ น่าจะ 4-5 เดือน ตอนนี้ 36 สัปดาห์ กว่าๆ ไม่แตกไม่ลายค่ะ

ขอบคุณค่าาา

บ้านนี้ใช้ครีมน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะทาตอน4เดือนท้องไม่ลายเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทาตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยคะ ใช้ครีมของ I Knew คะซึมเร็วไม่เหนียวคะ