6 ตอบกลับ

1 พ.ย.เหมือนกันค่ะเลือดจางกลัวได้เข้าเลือดเหมือนกันวันที่11นี้หมอที่คลีนิคนัดตรวตภายในตอนนี้เจ็บเตือนแล้วกลัวจะได้ย้ายทีม🥰

ท้องเล็กไม่ได้เกี่ยวว่าแม่จะคลอดก่อนกำหนดนะคะ ถ้าหมอบอกว่าน้องปกติดี แม่ก็ไม่น่าจะมีอะไรต้องกังวลนะคะ

ถ้าแม่ซีด ก็พยายามกินยาบำรุงให้ได้สม่ำเสมอ ตามที่หมอให้กินนะคะ อย่าเครียดค่ะแม่ ความเครียดมีผลต่อน้องโดยตรงแน่นอน

ทางนี้ 2 พ.ย. แต่กลัวไม่ถึง เพราะไปหาหมอตรวจตามนัด หมอบอกน้องกลับหัวแล้วคะ

เหมือนกันเลยค่ะแต่ยังไม่กลับหัวเลย😂

1 พ.ย ค่าา บ้านนี้ก็ซีด ตอนคลอดกลัวได้ให้เลือด😌

ท้อง3 1 พ.ย. เหมือนกันจ้า

1 พย เหมือนกันค่ะ