11 ตอบกลับ

บ้านนี้จางเเบบนี้ ท้องนะคะ เเต่ถ้าอยากให้มั่นใจรออีก 3วันเเล้วตรวจใหม่ค่ะ

ครับขอบคุณครับพี่

ไปซื้อแบบที่ฉี่ผ่านจะดีกว่า ความแม่นยำ 99% ราคาอันละ 95 บาท ซื้อตามร้านยาได้ค่ะ

ขอบคุณมากครับผม

อีก 5-7 วัน รอตรวจใหม่นะคะ ตรวจฉี่แรกของการตื่นนอนค่ะ ขอให้สมหวังนะคะ

ขอบคุณมากครับพี่

VIP Member

ลองตรวจซ้ำ และ แนะนำให้ตรวจตอนเช้า ฉี่แรกของวันเลยค่ะ

VIP Member

อีกสัก 5 วันตรวจใหม่และเปลี่ยนยี่ห้อด้วยนะคะ😊

ค้าบขอบคุณมากครับพี่ผมจะลองดูอีกรอบครับ

มีโอกาสค่ะ ลองเปลี่ยนยี่ห้อตรวจดูไหมคะ

ขอบคุณมากครับพี่ผมจะลองดูครับ

VIP Member

ก็มีโอกาสนะคะ ลองตรวจซ้ำอาทิตย์หน้า

ขอบคุณมากครับพี่

Super Mum

รออีกประมาณ 7 วันลองตรวจซ้ำดูนะคะ

ขอบคุณมากค้าบพี่

ตรวจตอนตื่นนอนนะค่ะจะเห็นชัด

ขอบคุณครับ

ตรวจอันละวัน ชัวร์ยังคะ