118 ตอบกลับ

บ้านนี้8เดือนรถส่วนตัวก็ไม่อยากจะนั่งแล้วค่ะ ปวดเมื่อยไปหมด หน่วงท้องด้วย

บ้านนี้36วีคยังขี่มาขึ้นรถที่น่าปากซอยเลยคะยังขี่ในซอยไปซื้อของอยุ่เลยคะ

ขี่จนคลอดเลยค่ะ..ตอนนี้คลอดน้องได้เดือนนึงแล้ว..น้องออกมาปกติแข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้ขับรับ-ส่งลูกคนโตไปรร.ตั้งแต่ท้องแรก ตอนนี้6เดือนแล้วยังขับยุเลยคะ

4เดือนแล้วค่ะ ยังนั่งอยู่เลยค่ะ รถเราR15 สูงๆ ส่วนตัวคิดว่าจะนั่งจนไม่ไหว555

ซ้อนบิ๊กไบท์ค่ะ ... ตอนนี้ 39w.แล้วค่ะ ยังซ้อนอยู่เลยค่ะวันนี้... ไม่ออกซักที...

ขับรถเวฟไปทำงานเองตั้งแต่ท้องเดือนแรกเลยค่ะ ตอนนี้จะ5เดือนแล้วค่ะ

ก้อไปได้นะ ค่อยๆไป บางทีก้อเดินนาน จะได้คลอดง่ายๆ ตอนนี้จะคลอดแล้ว 37w4

33 wk ยังนั่งอยู่เลยค่ะ แต่บอกให้ขับช้าๆและ เลี่ยงหลุมหรือฝาท่อค่ะ

จะคลอดแล้วค่ะ ยังขี่มอไซไปไหนมาไหนเอง ทำงานบ้านเอง ทุกอย่างค่ะ 😊