อยากมีลูกค่ะ

อยากถามแม่ๆมีใครเห็นขีดจางๆมั้ยค่ะ หลังไข่ตก 13 วัน ถ้ามองตาเปล่าผ่านแสงจะมีเส้นเงาๆค่ะ

อยากมีลูกค่ะ
18 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยังต้องรอต่อไปค่ะ สู้ๆๆๆสู้กันไปค่ะ นี่รอตรวจเดือนนี้ ถ้ายังไม่มีผล จะทำici ละ บอกหมอว่ารอไม่ไหว

VIP Member

ไม่ท้องนะค่ะ ที่เห็นขีดเงาๆ ขีดมันมีอยู่แล้วแต่ไม่ท้องเลยขึ้นขีดเดียวโดดๆเลย

VIP Member

ขีดเดียวนะคะ ไม่มีขีดจางๆเลยจ้า สู้ๆค่ะเดี๋ยวน้องก็มา

VIP Member

มันไม่ชดเจน รออีก 2-3 วันวัดใหม่นะคะ เน้นฉี่แรกตอนเช้า

ไม่มีขีดจางเลยนะ ขีดเดียวโดดๆเลยค่ะ

ถ้า ปจดยังไม่มา อีก 3-4วันลองตรวจใหม่ค่ะ

5y ago

แม่คะเมื่อวานตรวจขึ้นแบบนี้เลยค่ะมาวันนี้ตรวจตอนเช้าไม่ขึ้นซื้อที่ตรวจคนละร้าน​ มาสองอันลองตรวจแล้วดลยเฟลแต่​ปจดยังไม่มาเลยค่ะ

ขีดเดียวค่ะไม่มีขีดจางๆ

ไม่ท้องค่ะเห็นขีดเดียว

ขึ้นขีดเดียวไม่ท้องค่ะ

ยังเป๋นขีดเดียวนะคะ