66 ตอบกลับ
ไม่คุ้มคะ เราซื่อแยกในช่อปปี้ได้เยอะกว่านี้อีกคะ
ไปซื้อร้านที่ขายยกโหลดีกว่าค่ะได้เยอะกว่านี้อีก
ส่วนตัวมองว่าไม่คุ้มนะค่ะ ซื้อแยกจะดีกว่านะแม่
VIP Member
ซื้อแยกคุ้มกว่าค่ะ งบ2พันใด้เยอะกว่านี้อีกค่ะ
ของเรา 2000 ครบทุกอย่างค่ะ ปล.ปั้มนมได้มาฟรีค่ะ
ซื้อแยกถูกกวาเยอะเลยได้เยอะกว่าด้วย
เเพงเกินค่ะ ซื้อเเยกน่าจะได้ถูกกว่า
ไม่คุ้มค่ะ ซื้อเป็นชุดๆดีกว่าค่ะแม่
ซื้อแยกเถอะค่ะแม่ ไม่คุ้มเลยแพงด้วย
VIP Member
ซื้อแยกแต่ที่จำเป็นจริงๆดีกว่าคะ
Tp Panadda