12 ตอบกลับ

ลูกชายบ้านนี้ชื่อ เอย ค่ะ แบ๊วกว่ามีนไปอี้ก อย่าคิดมากค่ะแม่ ลูกเราอะเนอะ

ไม่นะค่ะชื่อน่ารักดีลูกชายเพื่อนเกิดเดือนมีนาชื่อน้องมีนค่ะ

ไม่เรยค่ะแม่ เพราะเด็กผู้หญิงบางคนยังชื่อเหมือนผู้ชายเรย

ไม่ค่ะ เราว่าชื่อนี้ได้ทั้งผญ ผชเลยค่ะน่ารักด้วยยย

ม่เลยค่ะ​ เคยดูละครช่องแกรมมี่พระเอกชื่อมีน​

ไม่ค่าคิดมาก เพื่อนผู้ขายชื่อมีนเยอะเเยะค่า

ไม่เลยค่ะ หลานที่บ้านก็ผู้ชายชื่อมีนค่ะ

ไม่เลยค่ะคุณแม่ มีผู้ชายชือมีนเยอะค่ะ

เพื่อนผู้ชายก็ชื่นมีนค่ะ ก็น่ารักดี

ชื่อคล้ายผู้หญิงเฉย ๆ ค่ะแม่