21 ตอบกลับ

ส่วนตัวลองมาทุกวิธีเหมือนกันแต่ก็ไม่ออก ซันไล ก็แล้ว ใช้ได้พันก็แล้ว ครั้งสุดท้ายใช้ซันไลแล้วเอายางสอดแล้วหมุนไปจนมันหลุด จะคลอดแล้วบวมเยอะกว่าจะออกลองดูนะค่ะ

ตัดมาแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

สบู่ ซันไลต์ทำให้ลื่น แต่ถ้าแน่นมากพวกนั้นไม่อยุ่หรอกค่ะ ต้องใช้วิธีด้ายพันแล้วดึง หรือคีบตัดออก วิธีใช้ด้ายทำตามยูทูปได้เลยค่ะ เราเคยทำให้2-3คนแล้วได้ผล

ทำแล้วคร้า ตัดสินใจตัดมาแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

เอาเส้นดายสอดเข้าไปในแหวน แล้วค่อยๆเอาด้ายพันนิ้วแล้วรูดวนหมุนออก เเหวนออกตามเส้นด้ายค่ะ ถ้าเจ็บก้อเอาน้ำสบู่ช่วยทาที่นิ้วด้วยค่ะ

ไม่ออกคร้า ตัดสินใจตัดแล้วคร้า 🥰❤️

Super Mum

ลองวิธีนี้หรือยังคะ พันเยอะๆ ตามที่เขาทำให้ดูเผื่อออก https://youtu.be/wqLUaSk6p6w ถ้าไม่ได้จริงๆ ไปตามร้านจิวเวลรี่ค่ะ น่าจะมีตัด

มันเจ็บมากเลยค่ะ ตัดแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

เราพึ่งเอาออกให้แฟนเมื่อวาน ค่ะใช้ด้ายพันแบบนี้ค่ะ ทำ2 ครั้งถึงออก อาจจะเจ็บหน่อยแต่ออกนะคะ

เจ็บมากค่ะ ทนไม่ไหวตัดเลยค่ะ5555

ของเราให้สามีตัดขาดเลยค่ะ ต้องเอาไปขายร้านทอง ตอนนั้นท้องเเรกไม่รู้เลยใส่จนแน่น

ตัดเหมือนกันค่ะ5555

เหมือนกันเลย ใส่จนลืม แน่นมาก เอาออกไม่ได้ สุดท้ายตัด เสียดายเปนแหวนทองด้วย

ตัดเหมือนกันค่ะ ทุกวิธีไม่ได้ผลค่ะ

ซันไลค่ะ ไม่ก็สบู่ ครีมนวด มันจะลื่นๆ จะเอาออกง่ายด้วยค่ะ

ไม่ออกคร้า แต่ไปตัดมาแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

ใช้ด้ายสอดค่ะวนๆๆๆๆ ไป แหวนจะออกมาเอง ลองดูตามคลิปนะคะ

ทำแล้วเจ็บมากค่ะ ทนไม่ได้ตัดเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ

วิธีถอดแหวนออกจากนิ้ว ลองใช้น้ำยาล้างจานถูๆดูนะคะ