8 ตอบกลับ

40วีคยังเงียบอยู่เลยค่ะ น้องไม่ยอมออกมาสักทีเลย แม่ก็ไม่อยากใช้ยาเร่งคลอด เพราะแม่ตั้งใจจะคลอดเอง รอน้องอยู่🥹

ถ้าคลอดเองไม่ได้ คงต้องผ่านะคะเเม่

บ้านนี้ลูกคนแรกน้องนน.3885ได้ผ่าคลอดคะแม่ ปากมดลูกเปิดช้า หัวน้องใหญ่ด้วยคะ

กลัวเหมือนกันค่ะ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณมากนะคะคุณเเม่ 🫰🎉🎈

บ้านนี้ก็กระตุ้นแล้วค่ะยังเงียบๆ สงสัยต้องโดนยาเร่งคลอดแน่เลย

สู้ๆ นะคะเเม่ 🎉🎈

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ กำหนดวันที่ 5 ก็ยังเงียบเหมือนกันค่ะ😂

เช่นกันนะคะ สู้ๆ ค่ะ🫰🎉🎈

บ้านนี้ 39วีค4วันแล้วค่ะยังไม่ยอมออก

บ้านนี้39+3ยังเงียบอยุ่เลยไม่มีการใดเลย

39+4วันที่5หมอนัดนอนรพ.เร่งคลอดแล้วค่ะ🫠

เช่นกันนะคะ💖

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆ✌️

สู้ๆ ค่ะ😁

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณมากค่ะคุณเเม่ 🫰🎉🎈