ขอสอบถามมีแม่ๆท่านไหนอ้วนมากๆและกำลังมีน้องมั้ยคะ

อยากขอถามแม่ๆค่ะ มีแม่ท่านไหนอ้วนมากๆ แล้วของน้องไหมคะ เจ้าของโพสต์ อ้วนร้อยกว่าโลค่ะ อายุ 35 ปี ตอนนี้กำลังตั้งท้อง ท้องแรกนะคะ เลยอยากขอถามเพื่อเป็นความรู้ว่ามีแม่ท่านไหนที่เคยท้องตอนน้ำหนักตัวมากๆอายุเยอะ แม่มีวิธีการดูแลตัวเองยังไงบ้าง ขอบอกก่อนว่าเรา คุมกำเนิดแล้วเราไม่ได้อยากมีน้องแต่พอมีแล้วเราก็อยากจะดูแลให้ดีค่ะ ลูกคนแรกเลยค่ะ มีแม่ท่านไหนมีประสบการณ์รบกวนช่วยแชร์ช่วยตอบด้วยนะคะขอบพระคุณมากเลยค่ะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

ขอสอบถามมีแม่ๆท่านไหนอ้วนมากๆและกำลังมีน้องมั้ยคะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ