ขอคำแนะนำฝากครรภ์กับคลอดทีไ่หนดี

อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับไปตรวจฝากครรภ์ มี ปกส. แต่อยู่ไกลบ้าน จะย้ายสิทธิมาใกล้บ้าน แฟนให้คลอดพระนั่งเกล้า แต่ช่วงไปตรวจฝากครรภ์ให้ไปคลินิกซึ่งได้คลินิกที่ที่เขาของ รพ.หัวเฉียว แต่หัวเฉียวไม่ครอบคลุมการคลอดบุตรทุกช่วงเวลาต้องสำรองจ่ายแล้วไปเบิก อันนี้พอเข้าใจค่ะ แต่ราคาคลอดสูงเกินไป คุณแม่ท่านอื่นมีคำแนะนำมั้ยคะ บ้านอยู่แถวเรวดี นนทบุรีค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ