39 ตอบกลับ

บ้านนี้ปกติไม่ชอบขนมหวานเลย แต่พอท้องกินแต่ช๊อคโกแลต และขนมหวาน ทุกวันจนเกือบเป็นเบาหวานเลยค่ะ ดีที่หมอห้ามไว้ทัน ผู้ชายค่ะ จริงๆมันไม่เกี่ยวกันนะแม่

บ้านนี้ก่อนท้องไม่ชอบรสหวานๆขนมที่หวานมากเลยจ้า แต่ฮอร์โมนแม่มาเตผ็มตั้งแต่ท้อวอยากกินแต่ของหวานๆ ลูกสาวเต็ม แต่ระวังเบาหวานขณะท้อวด้วยนะคะ

VIP Member

มีสิทธิได้ทั้งชายและหญิงเลยค่ะ ไม่เกี่ยวกับอาหารการกินนะคะ ที่สำคัญอย่ากินหวานเยอะนะคะเดี๋ยวเป็นเบาหวานตอนตั้งครรภ์ค่ะ

ถ้าอยากกินเฉยๆก็ไม่เกี่ยวอะไรกับเพศลูก แต่ถ้าอยากกินของหวานแล้วกินเยอะ มีแนวโน้มได้น้ำตาลสูง หรือเบาหวานค่ะ

บ้านนี้กินแต่ของหวานตั้งแต่ท้องมาไม่เคยเตะของเปรี้ยวเลยค่ะ ซาว2รอบ น้องพกมาเป็นพวงเลย555555 ท้องกลมด้วยนะที่สำค

บ้านนี้ก้ชอบกินหวานๆ ได้ ผ.ช ไม่เกี่ยวเลยค่ะ คนท้องชอบกินของหวานอยู่แล้ว

ตอนท้องลูกสาวแม่ไม่ชอบหวานเลยค่ะ พอมาท้องลูกชายอยากกินของหวานทุกวันเลย

บ้านนี้ลูกชาย 2 ลูกสาวเพิ่งคลอดได้ 10 วัน ชอบทานหวานทุกท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ชอบกินของหวานมากจ้า ของเปรี้ยวนี้ไม่แตะเลย ได้ลูกชาย

บ้านนี้ก้อกินแต่ของหวานไม่แตะของเปรี้วยเลย.ลูกสาวจ้า😀