103 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้าบ้านนี้กำหนด19สิงหา ยังไม่แตกเลยค่ะ 40+2วีค

ใกล้แล้วค่ะแม่ 😍

เป็นภาพที่มีเสียงมากเลยค่ะแม่​ น้องหนักเท่าไหร่คะ​

2.990 จ้า

37+6บ้านนี้ปากมดลูกเปิด2เซนแล้วค่ะ นอนอยู่โรงบาล

ยินดีด้วยค่ะ ขอหั้ยน้องและแม่แข็งแรงน่ะค่ะ

กำหนดคลอดเหมือนกันคร่าา​ อยากอตกแล้วววว​ 😂​😂​

อีกไม่นานเกินรอค่ะ 😍

ยินดีด้วยค่ะ แค่เห็นรูปเราก็มีความสุขแล้วละ😁

จริงค่ะ สู้ๆนะค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ บ้านนี้ 38+4 ยังไม่แตกเลยจ้า

ใจเย็นๆนะค่ะแม่ อีกไม่นานเกินรอ ❤️

เกิดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้37+2 กำหนด8 กันยา

บ้านนี้16กันยาจ้าเพศชายอีแม่อยากแตกแล้ว🥺💗

กำหนดคลอดตุลา กลัวจะคลอดก่อนเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะ ✌️