น้องบ้านไหนเป็นมั้ยคะ

หูลอกค่ะ ทำไงถึงจะหายคะ หรือต้องหาหมออย่างเดียว

น้องบ้านไหนเป็นมั้ยคะ
16 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นค่ะ ตอนลูกเปนเหมือนน้ำเหลืองแห้งกรังๆด้วยค่ะ อาบน้ำปกติ เช็ดหูด้วยน้ำเกลือ เดี๋ยวหายเองค่ะ

ไม่ต้องค่ะใช้น้ำอุ่นเช็ดทาออยหายเองจ้า บ้านนี้ก็นเป็นตอนเดือน

ผิวแห้งแหละ เติมความชุ่มชื้นไปนะ พวกครีม

ใช้ออยทาหลังอาบน้ำค่ะ บ้านนี้ก็เป็นจ้า

เดียวหายเองค่ะบ้านนี้ลอกทั้งตัวเลยค่ะ

เป็นค่ะ ใช้โลชั่นทาค่ะ ไม่กี่วันหายร่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ.แต่เริ่มหานแล้วค่ะ

หลังอาบน้ำให้ออยทาเดียวก้อหายค่ะ

Super Mum

เช็ดตอนอาบน้ำเดี๋ยวก็หายค่ะแม่

VIP Member

ใช้ออยหรือน้ำอุ่นเช็ดดูนะคะ