แบบนี้ท้องไหมคะ

หิวแต่ไม่อยากกินของที่มี อารมณ์เสียง่าย หงุดหงิดง่าย เกลียดแฟนตัวเอง อยากเลิก จนตอนนี้เลิกกันแล้ว คุมสติไม่อยู่ #อาการคนท้องหรือประจำเดือนจะมาคะ?!

10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ ไม่ก็ไปตรวจเลือดที่ รพบ รู้แน่ค่ะว่าท้องไม่ท้อง ที่ตรวจครรภ์ก็ไม่แพงค่ะ

ตรวจสิคะรอไร อาการบ่งบอกไม่ได้นะคะ อาการเล่านี้ก็อาการไม่ต่างกับคนใบโพล่า คนเสียสติ ตรวจคะถึงรู้

VIP Member

ทำไมไม่ตรวจค่ะหากไม่แน่จหรืออยากรู้ เพราะอาการมันไม่เหมือนกัน

VIP Member

ตรวจคะแม่ ซื้อที่ตรวจมาตรวจ ไม่งั้นก้ไปตรวจที่รพ.คะ

VIP Member

ต้องลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจค่ะ

Super Mum

ไปซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ

ซื้อที่ตรวจเลยจ้า

VIP Member

ตรวจเลยค่ะ

ช่วยบอกทีคะ

5y ago

ขอบคุณคะ

TapFluencer

ตรวจดูคะ