27 ตอบกลับ

เป็นเรื่องปกติสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ค่า ช่วงนี้ก็ดูแลสุขภาพนะคะ

สักพักคุณแม่จะชินค่ะ แต่ท้องโตขึ้นอาการจะหนักกว่าเดิมค่ะ

เป็นเหมือนกันย่ิ่งอากาศร้อนด้วยจะหอบแถมใจเต้นเร็วมาก

ค่ะ

อาการพวกนี้แค่เริ่มต้นถ้าท้องโตกว่านี้ยิ่งทรมาน

เป็นค่ะเหนื่อยมากปวดบ่ามากอยากนวดใจจะขาด

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เเต่ก็เริ่มชินเเล้ว

เป็นเรื่องปรกติสำหรับคนท้องค่ะคุนแม่

เป็นเหมือนกันเรยคะตอนนี้26สัปดาห์แร้ว

สู้ๆค่ะ. แค่ท้อง 9เดือนเอง😂😂เด่วก็หาย

เรื่องปกติค่ะคุณแม่สู้ๆน่ะค่ะ✌✌