26 ตอบกลับ

จมูก​มาเต็มเลย อยากแตกเหมือน​กัน​คะ อึดอัด​อุ้ยอ้าย​ลำบากลุกนั่ง น้องตัว​ใหญ่​35+6น้ำ​หนัก​2841กรัมแล้ว​ แม่จะเบ่งคลอดไหมมั๊ย🤣🤣รอปวดค่ะ กรกฎาคม​✌️✌️✌️✌️

กีวีคคะแม่ถึงคลอด มีอาการอะไรบ้างไหมคะ หมดนัดคลอด 22 กรกฎาคม แต่มีน้ำมูกขาว มูกใสไหลปะปนกันมีอาการหน่วงๆ ต้องไปหาหมอไหมคะ

38+4 มีมูกเลือดค่ะแต่ไม่ปวดท้อง ไปหาหมอหมอตรวจถายในให้ ปากมดลูกเปิดไปโดนยาเร่งในห้องรอคอลดค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ น้องเลี้ยงง่ายๆค่ะ ทีมกรกฎา ยังไม่แตกเลย

รออีกหน่อยค่ะเเม่

ยินดีด้วยค่า บ้านนี้กำหนดคลอด 26 กรกฎา ยังไม่แตก มีแค่หมาดขาวเยอะเองจ้า

รอมีเลือดปนไม่หาหมอเลยจ้า

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ เรา39สัปดาห์​กับ2วันแล้วไม่มีท่าทีจะออกมาเลย

อีกนิดค่ะเเม่

ยิมดีด้วยค่ะ บ้านนี้นัด22ก.ค.ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

คุณแม่มีอาการอะไรมั่งค่ะ ตอนมูกเลือดออกรู้สึกไหมค่ะ

ไม่รู้สึกเลยค่ะ เจอเลือดเปื้อนกางเกงรีบไปหาหมอเลย

บ้านนี้นัด7กรกฎาคมตอนนี้ยังเงียบกริ๊บอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด21กรกฎาคมค่ะ

บ้านนี้เงียบมากค่ะ 38+2 กำหนดคลอด8ก.ค