131 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด 9 พ.ค. ยังเงียบๆอยู่เลย

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด25พ.ค.อยากแตกบ้างจัง😂

รออีกหน่อยนะแม่

อยากแตกเหมือนจ้า นัดคลอด10. พ.ค อยากแตกแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 5พ.ค ยังไม่มีวี่แววเลยจ้า😂

ยินดีด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะหนูน้อย

VIP Member

กำหนดวันเดียวกันกับเราเลย อยากกแตกบ้าง

1 พ.ค. อิพ่อบ่นว่าลูกสร้างหมู่บ้านอยู่หรอ 🤣

ยินดีด้วยจ้า7พคเหมือน​กัน แต่นี้เงียบมาก

สู้ๆจ้า นังเหลือเวลาจ้าแม่

ยินดีด้วยจ้า เค้ากำหนด 5พ. ค. เงียบยุจ้า 😰😰

แต่เค้าไม่ได้ผ่า คงรอต่อไปจ้า ตอนนี้อึดอัดสุดๆๆ

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ 2 พ.ค.