131 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้แอบแตก 14 เมษายน จ้า 😁😁

7 พ.ค.เหมือนกันค่ะแต่น้องยังไม่หือไม่อือเลยอยากเห็นหน้าแล้ว😍

บ้านนี้กำหนด 11 พ.ค อยากเเตกเเล้วจ้า ยินดีกับคุณเเม่ด้วยนะค้ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคร่าแต่ของนู๋ยังไม่แตกเลยคร่า

ของพี่ออกมาแข็งแรงไหมึร่า

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้อยากแตกบ้างจัง 36+5 แม่แตกตอนกี่วีคค่ะ

แข็งแรงๆนะคะ ทีมพ.ค.เหมือนกัน แต่ยังไม่แตกเลยค่ ะ 🤣

ดีใจด้วยนะค่ะเเม่ ของบ้านนี้เหลืออีกหลายเดือนเลย 😊

บ้่านนี้ก็จิ๋ว คลอด2560 ออกจากโรงพยาบาล​ นน.เหลือ 2360

VIP Member

บ้านนี้กำหนด29เมษา 38+2 ไม่ออกสักที สงสัยกลัวโควิด 555

วันเดี๋ยวกันเลยคะยังเงียบอยู่เหมื่อนกันอยากแตกจะแย่แล้วคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด​ 3​ พ.ค​ เมื่อคืนเจ็บท้องอยู่ค่ะ​

ใกล้แล้วจ้า ✌️✌️