94 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องค่ะ น้องจ้ำม่ำมากเลย

โอ้ยยย ได้แต่ชมของคนอื่น น่าชังจัง ของตัวเอง34weekแล้ว รอๆๆๆ

เเก้มยุ้ยเชียวลูกกกก เเข็งเเรงทั้งคุณเเม่คุณลูกนะคะ

ยินดีด้วยจ้า น้องจ้ำม่ำมากเลยค่ะแม่กี่โลเนี่ย

ยินดีด้วยคร้า น้องจ้ำม่ำมากเลยคร้าน่าเอ็นดู🎉

VIP Member

ยินดีด้วยจ้าแม่ น้องน่ารักน่าชังจังเลยค่ะ

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะแม่​ ยินดีด้วยนะคะ

จ่ำม่ำมาก หนักเท่าไรคะเนี้ย แก้มยุ้ยเชียว

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะคุณ คลอดธรรมชาติหรือผ่าค่ะ

น่าฟัดนะหยิกมากเลยค่ะยินดีด้วยนะคะ😘❤