รักษาผื่นแดงรอยแดง

หลังจากที่โพสปรึกษาขอคำแนะนำจากแม่ๆเรื่องผื่นแดงที่หน้าน้อง ตอนนี้น้องดีขึ้นมากเลยจ้าไม่มีรอยแดงขึ้นเพิ่มเติม รอยแดงที่เคยเป็นก็ค่อยๆจางลงจนตอนนี้แทบจะไม่มีเลยจ้า แม่บ้านนี้ใช้วิธีเอาน้ำเกลือมาเช็ดทำความสะอาดหน้าน้อง เปลี่ยนจากการใช้ผ้าอ้อมปกติมาเป็นผ้าอ้อมที่ใช้ห่อตัวน้อง ทาโลชั่นให้น้องทำผิวน้องให้ชุ่มชื่นอยู่ตลอดเวลาเพราะน้องเป็นคนผิวแห้งมากจ้า ต้องขอขอบคุณแม่ๆทุกท่านที่ให้คำแนะนำและคำปรึกษา ตอนนี้น้องปริ้นซ์มีผิวหน้าที่ดีไม่มีรอยแดงแล้วครับผม❤️❤️

รักษาผื่นแดงรอยแดง
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น่ารัก​น่าชัง​มาก​ค่ะ​

5y ago

ขอบคุณมากจ้าแม่😍