48 ตอบกลับ

น้องอยากเกิดวันวาเลนไทน์ อิอิ เหมือนบ้านนี้เลยเจ็บข้ามวัน ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

ว้าาวยินดีด้วยนะคะ..ทางนี้ลุ้นอยากให้ออกวันนี้แต่ยังไม่มีวี่แววเลยอ่าา..

ยินดีด้วยคะแม่....แม่ปวดท้องถี่นี่..ปวดท้องมากมั้ยคะหรือปวดแบบไหนคะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ เกิดวันแห่งความรักซะด้วย เจ้าความรักตัวน้อย 😊💕

ขอบคุณนะคะแม่ ปวดข้ามวันเพื่อมาคลอดวันนี้โดยเฉพาะเลย

ว้าวหน้าหวานจัง 14เหมือนกันยังเงียบอยู่เลยจ้า อิจฉาเบาๆ

กำหนดจริง 19 แต่สงสัยอยากออกวันนี้🥰

จ้ำม่ำ น่าเอ็นดูมากเลยคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงๆทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะแม่ ♥️♥️

ยินดีด้วยนะค่ะ แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะค่ะ☺️

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าเอ็นดูมากจ้า