ลูกสาวคนแรก

หลังจากที่วันนี้เปลี่ยนหมอก็ได้รูปซาวด์มาให้คุณพ่อได้กรี๊ดแล้วค่ะแม่ๆ วันนี้หมอให้ไปฟังผลค่าน้ำตาลในเลือด ผลออกมาดีมากเลยค่ะ หมอเลยขอซาวด์ดูน้องเพิ่มเติม เราเลยบอกหมอว่าไม่เคยได้รูปน้องเลย หมอเลยปริ้นมาให้1รูปแถมบอกด้วยว่าน้องเป็นผู้หญิง ตกเย็นคุณพ่อเลิกงานกลับมา เราบอกว่าได้รูปน้องแล้ว คุณพ่อรีบขอดูเลยค่ะ แอบสงสารคุณพ่อมากๆ ทั้งทำงานคนเดียวทั้งแพ้ท้องแทน ตั้งแต่ท้องได้ประมาณ14wจนตอนนี้24+6wแล้ว ยังไม่เลิกแพ้เลยค่ะ🥹😂 #ท้องแรกคะ #เห่อลูกมากค่ะคนแรก #แพ้ท้องแทนเมีย #อวดรูป

ลูกสาวคนแรก
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ