39 ตอบกลับ

VIP Member

เขาบอกว่าถ้าลูกจำหน้าแม่ได้ผมจะร่วงค่ะเดี๋ยวก็หายร่วงค่ะ😘

Super Mum

บ้านนี้ร่วงหนักมากเปลี่ยนแชมพูมาหลายยี่ห้อยังไม่ดีขึ้นเลย

VIP Member

แค่ลูบผมเฉยๆก็ร่วงมาเป็นกำละค่ะ ข้างหน้าจะล้านหมดแล้ว😭😭

ร่วงเยอะมากเลยจ้า ยังไม่มีวี่แววที่จะหายร่วงเลยค่ะ

บ้านนี้ร่วงตั้งแต่เริ่มตั้งท้องแล้วค่ะ ร่วงหนักมาก

บ้านนี้2เดือนยังไม่ร่วง 3เดือนคงไม่รอดแน่ๆเลยค่ะ😂

แบบนี้เราเรียกว่าน้อย ของเราล่วงมากกว่านี้ 4-5 เท่า

เราเพิ่งร่วงสดๆร้อนๆเลยค่ะ นึกว่าจะรอดแล้วซะอีก

บ้านนี้ก้อร่วงค่ะพอน้องได้6เดือนก้อหายร่วงหน่อย

เปนจ้า ตอนนี้ตัดสั้นเรียบร้อย ร่วงยุแต่เบาลงจ้า